

NEWSTAR THEONEST

SLP 72504

KINONDONI DAR ES SALAAM

0655 91 8089

30/07/2024



OFISI YA MSAJILI

BARAZA LA FAMA SI

SLP 1277

DODOMA.

Ndugu/Mh,

YAH: MAOMBI YA KUSITISHA HUDUMA YA
FAMA SI KWA MUDA WASIKU TISINI

Husika na kichwa cha barua hapo juu, Mimi.

Newstar Theonest mmiliki wa Mugizi pharmacy and cosmetic
iliyopo Kinondoni Biapa, naomba kusitisha huduma ya utaji
dawa kwa muda wa siku tisini (90) ili kupisha ukarabati
wa jengo husika la huduma.

Wile vile nimehakikisha dawa, vipodori na vifaa tiba viko katika
maingira safi na salama yenye uangalizi.

Nimatumini yangu ombi langu litafanywa ~~katika~~ kazi.

Wako katika utendaji kazi

Newstar Theonest